Eh, You !!! Stop !!!!
Đã đăng kí chưa mà coi đấy :))
Nếu chưa thì ấn đăng kí cho mình xin wi' danh :d
nếu roài thì đăng nhập vô, vô chatbox chém jo' nào pà con :D
Eh, You !!! Stop !!!!
Đã đăng kí chưa mà coi đấy :))
Nếu chưa thì ấn đăng kí cho mình xin wi' danh :d
nếu roài thì đăng nhập vô, vô chatbox chém jo' nào pà con :D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em.............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em............. EmptySun Feb 28, 2010 7:58 pm

mr.pape
mr.pape

Mod

Bài gửiTiêu đề: Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em.............

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em. Khi anh đến, em không nghĩ mình sẽ có tình cảm thật đặc biệt với anh.

Chỉ đơn giản là vì em đã có người mà em yêu thương. Nhưng em lại chờ mong tin nhắn của anh mỗi đêm, lại thấy có đôi chút hờn giận khi anh không quan tâm tới em, lại thấy nhớ anh thật nhiều khi đêm về.

Anh chiếm hết tâm trí em, mà đáng lẽ người đó phải là người em yêu. Anh nói em là người đầu tiên của anh, anh sẽ không bỏ cuộc. Em thấy vui, thấy hạnh phúc nhưng em lại từ chối anh, chỉ muốn xem anh như một người anh mà em yêu quý.

Em đã lừa dối anh và chính bản thân em nữa. Sao anh không đến sớm hơn, và tại sao anh lại nói lời thương em vào lúc đó. Anh ngốc lắm biết không?

Mình quen nhau không lâu thì anh lặng lẽ rời xa em, anh chỉ nói anh giận và sẽ không tha thứ cho em. Em buồn và ghét anh, vì đã từ chối lời xin lỗi của em.

Những lần gặp nhau tình cờ anh và em đi ngang qua nhau như không quen biết. Rồi một ngày anh gửi cho em một tin nhắn duy nhất "anh bỏ cuộc, anh chịu thua".

Em không biết mình nên vui hay buồn, chỉ cảm thấy có gì đó sụp đổ, có gì đó hụt hẫng trong em. Nhưng em vui vì anh có thể quên em, em cũng vui vì em từ nay em sẽ quên được anh để quay lại cuộc sống như lúc trước.

Nhưng anh đã quay lại, cũng lặng như lúc anh rời xa em. Anh không gặp em, không điện thoại, chỉ đến những lúc anh online.

Nhưng em và anh nói chuyện thật vui, giống như một người anh trai đi xa về thăm em gái vậy. Anh vẫn cô đơn. Anh nói anh vẫn chưa quên nỗi đau em đã gây ra cho anh. Anh ngại gặp em vì anh sợ lại thương em một lần nữa.

Nhưng anh ơi, bây giờ thì có lẽ em thương anh mất rồi. Em ghét bản thân em khi phải thú nhận điều đó, khi phải nói rằng em chưa bao giờ quên anh, khi phải nói rằng em không hề thương anh như một đứa em gái nhỏ thương một người anh trai.

Những ngày này em buồn và suy nghĩ thật nhiều, em sợ làm tổn thương anh và người ấy một lần nữa. Vì anh là người sống nội tâm và thật sâu sắc biết bao. Em có thể bình yên không, có thể bình yên trong vòng tay anh được không.

Em ước gì thời gian quay lại một lần nữa, để ngày đó không xảy ra, thì bây giờ tâm hồn em đã bình yên để tìm lại anh.

Em sẽ tìm lại anh một lần nữa. Anh sẽ đợi chứ?. ..

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em............. EmptySun Mar 07, 2010 1:07 pm

chim..xik
chim..xik

Spamer

Bài gửiTiêu đề: Re: Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em.............

hay may` :)) ma con ni de^ tin ghe^ .. phan? boi. thang kia oy .. toi ngip

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em............. EmptyMon Mar 08, 2010 8:58 pm

Mr.PamPam
Mr.PamPam

Thành viên vàng

Bài gửiTiêu đề: Re: Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em.............

sao tao đéo hiểu j` cả maj`:15:

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em............. Empty

Sponsored content

Chắc anh chẳng bao giờ biết những lời này của em.............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang